___________________Dark light__________________
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhWEBSITE !GalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

VÀI MẪU ÁO CHO MÙA HÈ NÀY

Go down 
Tác giảThông điệp
Rùa
Rìu bạc đôi
Rìu bạc đôi
Rùa

Ghét nhất : Mưa
Ngày oe oe : 08/08/1990
Địa chỉ : ko co
Phong cách sống : ko
Xiền : 177
Thank : 0
Sợ nhất : Leo
Nữ Tuổi : Horse

VÀI MẪU ÁO CHO MÙA HÈ NÀY Empty
Bài gửiTiêu đề: VÀI MẪU ÁO CHO MÙA HÈ NÀY   VÀI MẪU ÁO CHO MÙA HÈ NÀY I_icon_minitimeSun 5 Apr 2009 - 23:19

Suspect Hè đến rùi nì.... Mùa hè các cô nàng lại rục rịch với vài cái quần ngố và áo phông xì tin cho mà coi (^^!)... Very Happy . Tại thời điểm này, trên các diễn đàn và các cửa hàng thời trang đã có rất nhiều các mẫu quần áo đủ thể loại cho các nàng teen nhé!!! Hôm nọ lướt net kiếm được mấy mẫu iu quá post lên đây cho cả nhà cùng coi nì!!! Thêm một chiếc xinh xinh vào tủ quần áo nhé!

VÀI MẪU ÁO CHO MÙA HÈ NÀY 71944561
Mẫu áo kiểu thân dài đã xuất hiện trong thế giới fashion cách đây vài năm và cho đến mùa hè này thì em í vẫn rất hot! Điểm cộng của em í là rất tôn dáng người mặc. Những cô bạn nào có dáng người cao một chút thì nhớ vote cho em í nhá! Kết hợp với quần bó ống hoặc Jean sát chân trông bạn sẽ rất kute đấy nhé!

VÀI MẪU ÁO CHO MÙA HÈ NÀY 44358640
Đơn giản chỉ là những chiếc áo phông hoạt hình quen thuộc kết hợp với quần đùi rộng rãi một tẹo, nhưng côngj thêm cho em nầy vài phụ kiện kute một tẹo như kính mắt to bự chảng nì, thắt lưng ngố ngố một tẹo nì, dây cổ nì... trông bạn hơi bị lung linh dưới nắng hè đấy nhé!!!

VÀI MẪU ÁO CHO MÙA HÈ NÀY 67726726
Ở dây có cả một bộ sưu tập các bé áo nì. Đủ thể loại cho bạn lựa chọn nhé!Nầy là áo thun quần Jean nì, này là áo đầm điệu đà nì... Please... Xin mời nào...

VÀI MẪU ÁO CHO MÙA HÈ NÀY 84121825
Đơn giản nhưng xì tin cực nhé!!! Điểm nhấn cho em này là một chiếc túi xinh xinh và kính mắt to sụ...

VÀI MẪU ÁO CHO MÙA HÈ NÀY 69353691
VÀI MẪU ÁO CHO MÙA HÈ NÀY 29243422
Nào các nàng búp bê, xuống phố thui nào... Đủ màu sắc, đủ thể loại lun nhé!!! Kaka... Nhớ kèm theo mấy bé giầy và túi xách đi kèm nhá!!! Ai bảo bé kô xì tin nhỉ? hix

VÀI MẪU ÁO CHO MÙA HÈ NÀY 98939698
VÀI MẪU ÁO CHO MÙA HÈ NÀY 51615753
Mẫu áo như thế nầy tớ cực kết lun nhá! Đơn giản mà cực kì cá tính. Mấy kun bạn tớ cũng mê tít mẫu nì. Cho bé nì thêm một chiếc quần yếm xinh xinh nữa thì hè nầy các ấy cứ gọi là nổi bật hết cỡ í... Zzzzz... Muz giá của em í cũng teen kô còn gì để chê nhé! Chỉ 150k/ 1bé thui nha!

VÀI MẪU ÁO CHO MÙA HÈ NÀY 39784849
VÀI MẪU ÁO CHO MÙA HÈ NÀY 88781682
Kiểu sơmi cổ điển nì chảng còn gì để tớ phải chê cả. Kết lém í!!! Trông iu cực nì. Ui Ui... kiểu nì cuối tuần phải săn em í về thui. Cổ dựng cổ điển cộng thêm bé bè rúm bên dưới cực hợp với phong cách lịch sự mà lại vô cùng cá tính nhé! Kô có em nì hơi phí đấy teen ah!!! Chỉ 190k thui nha!

What a Face What a Face What a Face hix What a Face What a Face What a Face
Tiếc là tớ chưa kiếm được cái nào cho các boy. Để mấy hum nữa coi có kiểu nào tớ post típ cho naz... Giờ đi ngủ đã.hihi... Cả ngày ôm cái máy tính mệt thật đấy!!!
http://360.yahoo.com/nh0kk0n_k0nnh0k

VÀI MẪU ÁO CHO MÙA HÈ NÀY
Trang 1 trong tổng số 1 trang